| Tên thương hiệu: | Airbag Inflator |
| Số mẫu: | Máy bơm khí túi khí |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | US$10.00-25.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 30000 |
| Loại sản phẩm | Máy bơm nổ đơn |
| Ứng dụng | Túi khí lái xe và hành khách |
| Kích thước | ¥60×H36mm |
| Trọng lượng | 304g |
| Chiều kính lỗ gắn | ¥6,0mm |
| Chiều kính lỗ trung tâm | ¥11.0mm |
| Thiết kế | Loại hình tròn nhỏ gọn |
| Hiệu suất | Phân thải khí ổn định và nhanh chóng |
| Độ bền | Chống nhiệt và áp suất cao |