| Tên thương hiệu: | Airbag Inflator |
| Số mẫu: | Máy bơm khí túi khí |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | US$10.00-25.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 30000 |
| Loại sản phẩm | Bộ thổi nổ kép |
| Ứng dụng | Túi khí người lái & hành khách |
| Kích thước | Ø60×H37mm |
| Trọng lượng | 331g |
| Đường kính lỗ lắp | Ø6.4mm |
| Đường kính lỗ trung tâm | Ø11.0mm |
| Thiết kế | Cấu trúc nổ hai giai đoạn |
| Chức năng | Tạo khí nhanh, ổn định |
| Độ bền | Chịu nhiệt & áp suất cao |