| Tên thương hiệu: | Airbag Inflator |
| Số mẫu: | Máy phát khí túi khí |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | US$10.00-25.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 30000 |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Chiều kính | 69mm |
| Chiều cao | 39mm |
| Tổng chiều dài | ≈60,0mm |
| Biên cạnh gắn | 39.0mm |
| Chiều kính ổ cắm khí | ¥11.0mm |
| Trọng lượng | 349g |