| Tên thương hiệu: | Airbag Inflator |
| Số mẫu: | Máy phát khí túi khí |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | US$10.00-25.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 30000 |
| Kích thước | ∅69mm × 40mm |
|---|---|
| Đường kính lõi | 54mm |
| Chiều cao lõi | 36.5mm |
| Ứng dụng | Túi khí người lái & hành khách |
| Tuân thủ | Tiêu chuẩn an toàn ô tô |