| Tên thương hiệu: | Airbag Inflator |
| Số mẫu: | Máy phát khí túi khí |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | US$10.00-25.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 30000 |
| Kích thước | ∅69mm × H39mm |
|---|---|
| Cân nặng | Khoảng 349g |
| Lỗ lắp | φ6.0mm |
| Ứng dụng | Hệ thống túi khí phía người lái & hành khách |