| Tên thương hiệu: | Airbag Inflator |
| Số mẫu: | Máy phát khí túi khí |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | US$10.00-25.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 30000 |
| Kích thước | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Đường kính | ∅69mm |
| Chiều cao | 39mm |
| Tổng chiều dài | Khoảng 60.0mm |
| Cạnh lắp | Cạnh định vị 39.0mm |
| Cửa thoát khí | Cửa thoát khí trung tâm ∅11.0mm |
| Cân nặng | 349g |