| Tên thương hiệu: | seat belt |
| Số mẫu: | Dây an toàn 3 điểm |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | US$20.00-50.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 30000 |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ dây đai an toàn 3 điểm ELR |
| Chất liệu dây đai | Polyester cường độ cao |
| Chiều rộng dây đai | 47-48mm |
| Tổng chiều dài | 3200mm (khoảng) |
| Độ dày dây đai | 1.2-1.4mm |
| Cơ chế khóa | Bộ thu hồi khóa khẩn cấp (ELR) |
| Chứng nhận | CCC, E-mark, FMVSS |
| Chất liệu khóa | Thép/Nhựa ABS |
| Bên lắp đặt | Bên phải (Peugeot 301) |
| Tùy chỉnh | Có sẵn màu sắc và chiều dài dây đai |