| Tên thương hiệu: | AIRBAG |
| Số mẫu: | Túi khí rèm |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | US$20.00-40.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 30000 |
| Tên sản phẩm | Túi khí rèm trên nóc xe |
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Dành cho XRV |
| Cân nặng | 2.5kg |
| Chất lượng | Nguyên bản mới |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 5 chiếc |
| Đóng gói | Túi bong bóng và hộp giấy |
| Thời gian giao hàng | 3~5 ngày |
| Vận chuyển | Đường biển/Chuyển phát nhanh |
| Cảng gần nhất | Cảng Thâm Quyến/Hồng Kông |
| Kích thước gói hàng | 30cm × 25cm × 15cm |
| Tổng trọng lượng gói hàng | 2.5kg |
| Giao hàng | 7-10 ngày bằng chuyển phát nhanh / 15-25 ngày bằng đường biển |
Kể từ khi thành lập vào tháng 8 năm 2016, Công ty TNHH Thương mại Phụ tùng Ô tô Quảng Châu Guanna đã cống hiến để thúc đẩy công nghệ bảo vệ thụ động ô tô. Chúng tôi ưu tiên sự an toàn của người lái, nâng cao trải nghiệm của khách hàng và thực hiện các biện pháp kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt.
Chúng tôi đã phát triển thành một doanh nghiệp sản xuất bảo vệ thụ động ô tô toàn diện, tích hợp các hoạt động nghiên cứu, phát triển, sản xuất và bán hàng.
Công ty chúng tôi có chứng nhận hệ thống quản lý chất lượng và tất cả các sản phẩm đều đáp ứng các yêu cầu chứng nhận 3C nghiêm ngặt. Điều này đảm bảo mọi sản phẩm đáp ứng và vượt quá tiêu chuẩn quốc gia từ thiết kế đến sản xuất cuối cùng.
Chúng tôi coi trọng quyền sở hữu trí tuệ độc lập và đã đầu tư hàng triệu vào bộ phận R&D của mình. Cam kết đổi mới của chúng tôi được thể hiện bằng hàng chục bằng sáng chế tích lũy.
Chúng tôi cung cấp dịch vụ hậu mãi toàn diện và hợp tác với Công ty Bảo hiểm Nhân dân Trung Quốc để đảm bảo bảo vệ sản phẩm hoàn chỉnh trong suốt vòng đời của nó.
Chúng tôi liên tục mở rộng sang thị trường quốc tế đồng thời củng cố sự hiện diện trong nước. Tại thị trường Nam Trung Quốc, năng lực và sự hài lòng của khách hàng đã thúc đẩy thị phần tăng từ 2% lên 20%. Chúng tôi duy trì mối quan hệ đối tác vững chắc với một số thương hiệu ô tô trong nước nổi tiếng.