| Tên thương hiệu: | Driver Airbag |
| Số mẫu: | Túi khí bánh xe lái |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | US$75.00-175.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 30000 |
| Tên sản phẩm | Túi khí bên lái |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Dành cho BMW G60 G61 |
| Cân nặng | 2.5kg |
| Phương thức vận chuyển | Đường biển |
| Cảng gần nhất | Cảng Thâm Quyến/Hồng Kông |
| Kích thước gói hàng | 30cm × 25cm × 15cm |
|---|---|
| Tổng trọng lượng gói hàng | 2.5kg |
| Thời gian giao hàng | 7-10 ngày bằng chuyển phát nhanh / 15-25 ngày bằng đường biển |